Edwin A Abbott 
Ƙasa mai Laushi [EPUB ebook] 
Flatland, Hausa edition

Support

Wannan babban fasaha na almara da lissafin lissafi almara ce mai kayatarwa wacce ta shahara ga masu karatu sama da shekaru 100.

Yayi bayanin tafiyar mai murabba'i, masanin lissafi kuma mazaunin tsibiri mai fa'ida biyu, inda mata-masu bakin ciki, madaidaiciya madaidaiciya – sune mafi ƙasƙancin siffofi, kuma inda maza zasu iya samun adadin kowane sashi, gwargwadon yanayin zamantakewar su.

Ta hanyar abubuwan da ba a san su ba wanda ya kawo shi saduwa da tarin nau'ikan kimiyyar lissafi, murabba'i yana da abubuwan ban sha'awa a cikin filin sararin samaniya (girma uku), layin ƙasa (yanki ɗaya) da ma'adinan ƙasa (babu girma) kuma a ƙarshe yana jin daɗin ziyartar ƙasar da haɓaka huɗu-juyin juya hali Tunanin da aka komar masa da shi zuwa duniyar sa mai fuska biyu. Kyakkyawan misaltawa da marubucin yayi, ƙasar ba kawai karatu bane mai ban sha'awa, har yanzu shine farkon gabatar da almara game da mahimmancin sararin samaniya da yawa. "Koyarwa, nishadi, da motsa hankali ga hasashe."

€1.99
méthodes de payement
Achetez cet ebook et obtenez-en 1 de plus GRATUITEMENT !
Format EPUB ● Pages 400 ● ISBN 9781087802701 ● Taille du fichier 0.1 MB ● Maison d’édition Classic Translations ● Publié 2019 ● Édition 1 ● Téléchargeable 24 mois ● Devise EUR ● ID 7189634 ● Protection contre la copie Adobe DRM
Nécessite un lecteur de livre électronique compatible DRM

Plus d’ebooks du même auteur(s) / Éditeur

782 257 Ebooks dans cette catégorie